ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5662500

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 1/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 2/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 3/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 4/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 5/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 6/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 7/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 8/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 9/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 10/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 11/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 12/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 13/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 14/15
รูป ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
5,500,000 (90,684 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
60.65 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60.65 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร บนทำเลของ ช่องนนทรี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2546 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿5,500,000 (฿90,684/ตรม.)

รายละเอียด

  • Lumpini Place Rama IV - Sathorn
  • 5,500,000 (90,684 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60.65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เอลีท สาทร - สวนพลู
Supalai Elite Sathorn - Suanplu

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย โอเรียนทัล เพลส สาทร - สวนพลู
Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที