ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5429124

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 1/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 2/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 3/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 4/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 5/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 6/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 7/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 8/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 9/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 10/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 11/12
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส 5678614 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,200,000 (100,840 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
41.65 ตร.ม.

ไอทีเอฟ สีลม พาเลส บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 41.65 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส บนทำเลของ สุริยวงศ์, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2529 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿4,200,000 (฿100,840/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿12,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • ITF Silom Palace
  • 4,200,000 (100,840 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41.65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า ITF Silom Palace

22 ประกาศเช่า

ประกาศขาย ITF Silom Palace

15 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอทีเอฟ สีลม พาเลส

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร