ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไบร์ท สุขุมวิท 24 6231522
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6051895
เข้าชม :
ไบร์ท สุขุมวิท 24 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 73.85 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไบร์ท สุขุมวิท 24 บนทำเลของ คลองตัน, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿9,700,000 (฿131,347/ตรม.)
รายละเอียด
- Bright Sukhumvit 24
- 9,700,000 (131,347 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 8
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 73.85 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
332 ประกาศเช่า
95 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไบร์ท สุขุมวิท 24
#A124157 ✅ 28/1/69 ขายคอนโด Bright Sukhumvit 24📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน73.85m2ชั้น 12฿14,000,000UPDATE !
#SC10930 📌 ขาย | 🟦🟨ไบร์ท สุขุมวิท 24🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน67.44m2ชั้น 8฿13,000,000UPDATE !
ขาย- เช่า !! ทำเลทอง, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น, มีอ่างอาบน้ำ!! 🔥 Code C20251200046...Bright Sukhumvit 24, 1 นอน, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣1 ห้องนอน67.44m2ชั้น 1-9฿13,000,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! โครงการระดับ luxury !! 🔥 Code C20260100057..Bright Sukhumvit 24, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 11++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน73.85m2ชั้น 11++฿14,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2839390)2 ห้องนอน88.2m2ชั้น -฿16,480,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2735183)2 ห้องนอน135m2ชั้น -฿24,500,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 607449)3 ห้องนอน162.16m2ชั้น 33฿33,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1838060)1 ห้องนอน67m2ชั้น -฿12,390,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2594039)3 ห้องนอน162.16m2ชั้น 30+฿32,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไบร์ท สุขุมวิท 24 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2447195)3 ห้องนอน180m2ชั้น <10฿35,500,000UPDATE !