ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน 5920764
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5638592
เข้าชม :
อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 49 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน บนทำเลของ หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿9,900,000 (฿202,041/ตรม.)
รายละเอียด
- Intercontinental Residences Hua Hin
- 9,900,000 (202,041 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 49 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์
27 ประกาศเช่า
71 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน

InterContinental Residences Bangkok Asoke คอนโดหรู 4 ห้องนอน ใจกลางคลองเตย4 ห้องนอน547m2ชั้น 31฿245,000,000UPDATE !

คอนโดหรูริมหาด Intercontinental Residences หัวหิน - วิวทะเล สระว่ายน้ำไร้ขอบ1 ห้องนอน51m2ชั้น 6฿15,900,000UPDATE !

คอนโดหรู 2 ห้องนอน Amari Residences หัวหิน วิวสวยและบรรยากาศดี2 ห้องนอน82.7m2ชั้น 4฿7,990,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ
ขายคอนโด LA CASITA Hua Hinมีคอนโดขาย 15 ประกาศ

2.1 กม.

6.3 กม.

7.7 กม.

7.3 กม.
2.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Intercontinental Residences Hua Hin
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง