ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5657508

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 1/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 2/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 3/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 4/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 5/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 6/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 7/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 8/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 9/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 10/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 11/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 12/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 13/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 14/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 15/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 16/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 17/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 18/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 19/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 20/21
รูป ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 5933214 - รูปที่ 21/21
ดูรูปทั้งหมด 21 รูป
3,318,557 (102,109 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
32.5 ตร.ม.

ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ บนทำเลของ คลองจั่น, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿3,318,557 (฿102,109/ตรม.)

รายละเอียด

  • THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI
  • 3,318,557 (102,109 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
Living Nest Ramkhamhaeng

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
The Niche ID Ladprao 130

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130