ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6046662

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 10/11
รูป ขาย Plenary Sathorn คอนโด 2 ห้องนอน ใกล้ BTS ธนบุรี | เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม และโรงเรียนในเมือง พร้อมอยู่ - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,690,000 (80,584 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
58.2 ตร.ม.

เดอะ เพลนารี่ สาทร คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ Plenary Sathorn

คอนโด 2 ห้องนอน โทนอบอุ่น พร้อม

เหมาะสำหรับ:

👨‍👩‍👧‍👦 ครอบครัวที่มีลูกเรียนในเมือง

💼 คนทำงานโซนสาทร สีลม

🚆 ใกล้ BTS ธนบุรี

📍เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม เจริญนคร

👨‍👩‍👧 เหมาะสำหรับครอบครัวที่มีลูกเรียนในเมือง

📍ใกล้ Bangkok Christian College

📍ใกล้ Assumption College

📍ใกล้ St. Joseph Convent

📍เดินทางสะดวกไปสาทร สีลม พระราม 4

ห้องให้ mood อบอุ่น สบายตา

ฟังก์ชันลงตัว พร้อมเข้าอยู่ 😊

🛏️ 2 Bedrooms

❄️ 3 Air Conditioners

🍽️ Built-in Kitchen

✨ Ready to Move In

💰 ราคา 4.69 ล้านบาท

📱 May: 065-961-6966

💬 Line: melin2015

📲 WhatsApp: +66 65 961 6966

#PlenarySathorn #คอนโดสาทร #คอนโดใกล้BTS #คอนโดใกล้กรุงเทพคริสเตียน #คอนโดใกล้อัสสัมชัญ

#คอนโดใกล้โรงเรียน #คอนโด2ห้องนอน #SathornCondo #BangkokCondo #คอนโดพร้อมอยู่

#CondoNearBTS #PropertyHub

รายละเอียด

  • The Plenary Sathorn
  • 4,690,000 (80,584 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 6
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 58.2 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 135 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ม.สยาม

6.4 กม.

รร.วัดพิชัยญาติ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

โรบินสัน ลาดหญ้า

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

บิ๊กซี อิสรภาพ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

ล้ง 1919

2.3 กม.

วงเวียนใหญ่

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

BTS วงเวียนใหญ่

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

สถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ เพลนารี่ สาทรที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขาย !! ออกัสท์คอนโด เจริญกรุง 80   2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว  ชั้น 7 อาคาร A
    ขายคอนโด
    ขาย !! ออกัสท์คอนโด เจริญกรุง 80 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว ชั้น 7 อาคาร A
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿2,580,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    44.15 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • ขาย Chatrium Riverside (2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ)
    ขายคอนโด
    ขาย Chatrium Riverside (2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ)
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿15,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    122 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ✨ ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน ✨📍 ทำเล: วงเวียนใหญ่ HBH-ST-11
    ขายคอนโด
    ✨ ขายคอนโด ไฮฟ์ ตากสิน ✨📍 ทำเล: วงเวียนใหญ่ HBH-ST-11
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿5,690,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    68 ตร.ม.
    ชั้น 9
    ไฮฟ์ ตากสิน

    132 ประกาศ

  • เดอะ บางกอก สาทร - ตากสิน - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-18
    ขายคอนโด
    เดอะ บางกอก สาทร - ตากสิน - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-18
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿6,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    69 ตร.ม.
    ชั้น 1
  • ทีล สาทร – ตากสิน - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-21
    ขายคอนโด
    ทีล สาทร – ตากสิน - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-21
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿6,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ราคาดีสุดในตลาด 🏠✨ The Room Sathorn–Taksin | 2 Bedrooms for Sale (HBH-ST-68)
    ขายคอนโด
    ราคาดีสุดในตลาด 🏠✨ The Room Sathorn–Taksin | 2 Bedrooms for Sale (HBH-ST-68)
    ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿4,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    68 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • ขายคอนโด เดอะรูม BTS วงเวียนใหญ่
    ขายคอนโด
    ขายคอนโด เดอะรูม BTS วงเวียนใหญ่
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿10,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    88.92 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • บ้าน สิริ สีลม - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-1
    ขายคอนโด
    บ้าน สิริ สีลม - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-1
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿9,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    89 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • นายน์ บาย แสนสิริ - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-60
    ขายคอนโด
    นายน์ บาย แสนสิริ - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-60
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿6,700,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    68 ตร.ม.
    ชั้น 27
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2287201)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2287201)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿14,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    78 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 🔥🔥ให้เช่า🪄🎀ริธึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน🎀🪄🟠🔵PS-22600568💚@propsync
    เช่าคอนโด
    🔥🔥ให้เช่า🪄🎀ริธึ่ม เจริญกรุง พาวิลเลี่ยน🎀🪄🟠🔵PS-22600568💚@propsync
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿79,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    98 ตร.ม.
    ชั้น 32
  • (B0052) 🏡 ด่วน! ให้เช่า Ideo Sathorn–Thapra | 2 ห้องนอน 45 ตร.ม.  พร้อมอยู่
    เช่าคอนโด
    (B0052) 🏡 ด่วน! ให้เช่า Ideo Sathorn–Thapra | 2 ห้องนอน 45 ตร.ม. พร้อมอยู่
    ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    45 ตร.ม.
  • 📢 ให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn–Charoenrat | ชั้น 8 | 2 ห้องนอน ห้องกว้าง พร้อมอยู่
    เช่าคอนโด
    📢 ให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn–Charoenrat | ชั้น 8 | 2 ห้องนอน ห้องกว้าง พร้อมอยู่
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿35,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    62 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • 🔥 ด่วน! คอนโดหรู The River วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ชั้นสูง ห้องสวย พร้อมอยู่ รีบจองก่อนหลุด 🌊
    เช่าคอนโด
    🔥 ด่วน! คอนโดหรู The River วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ชั้นสูง ห้องสวย พร้อมอยู่ รีบจองก่อนหลุด 🌊
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿48,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    77 ตร.ม.
    ชั้น 36
  • ปล่อยเช่า Chapter charoennakhon riverside 2 ห้องนอน