🔥 ขาย Luxury Condoเหมาะสำหรับนักลงทุน✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6049305
เข้าชม :
บ้านจันทร์ ทองหล่อ 20 คอนโดมิเนียม วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✅ บ้านจันทร์ คอนโดมิเนียม Baan Chan Condominium ใกล้ BTS ทองหล่อ
🔥 ขาย Luxury Condo ทองหล่อ 20 ห้องใหญ่ Rare Item พร้อมผู้เช่า รายได้ทันที เหมาะสำหรับนักลงทุน
⸻
💰 ราคาขาย 10.9 ล้านบาท
(69,426 บาท/ตร.ม.)
💸 ค่าโอนคนละครึ่ง 50/50
⸻
✨ จุดเด่น
• ห้องขนาดใหญ่ Rare Item ในย่านทองหล่อ
• ห้องหัวมุม มีความเป็นส่วนตัวสูง
• ขายพร้อมผู้เช่า ถึงมีนาคม 2570
• รายได้ค่าเช่า 53,000 บาท/เดือน
• ซื้อแล้วมีรายได้ทันที
• Fully Built-in พร้อมเข้าอยู่
• Low-rise เพียง 8 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ
• ทำเล Prime Location ใจกลางทองหล่อ
⸻
🛏 รายละเอียดทรัพย์
• ขนาด 157 ตร.ม.
• ชั้น 4 ห้องหัวมุม
• 2 ห้องนอน
• 1 ห้องทำงาน
• 3 ห้องน้ำ
• ห้องนั่งเล่น
• ห้องครัว
• ระเบียง
• เครื่องปรับอากาศ 5 ตัว
• เครื่องดูดควัน
• Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
⸻
🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก
• สระว่ายน้ำ
• ฟิตเนส
• ซาวน่า
• สวนพักผ่อน
• ที่จอดรถ 2 คัน
• CCTV
• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
⸻
รหัสทรัพย์ : BES 3283
สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง
For inquiries or to schedule a room viewing
📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)
📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)
📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)
📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)
📍WhatsApp : +66949463652
📍WeChat : kuanghuiagent
💚Line ID: @benchamas_estate (with @)
or click here /หรือคลิกที่👉
https://lin.ee/65lt6tU
⸻
💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼
✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%
*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง
✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)
เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้
✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent
มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย
📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
🔥 รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ 🔥
⸻
🏢 Benchamas Estate
Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties
รายละเอียด
- Baan Chan Condominium
- 10,900,000 (69,427 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 4
- 2 ห้องนอน
- 3 ห้องน้ำ