🎪ขาย Airport Home Condo🎪 ใกล้สนามบินเชียงใหม่ เหมาะกับการลงทุน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5900072
เข้าชม :
แอร์พอร์ต โฮม คอนโดมิเนียม เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -
ข้อมูลประกาศ
🎪ขาย Airport Home Condo🎪ใกล้สนามบินเชียงใหม่
เหมาะกับการลงทุนสภาพแวดล้อมดี มีเซเว่นอยู่หน้าโครงการ
✨ชั้น 2 ตึก A 1 นอน 1 น้ำ
✨ขนาด 33 ตรม. ห้องสภาพดีไม่โทรมประเมินสูง มีเงินเหลือ
💰ขาย 1.45 ล้านฟรีโอน
ส่วนกลาง...มีฟิตเนส/พนักงานรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง/มีร้านค้าร้านอาหารใต้ตึก/นิติดูแลดี
📍Location...ถนนสมโถชน์เชียงใหม่ 700 ปี ,ใกล้โครงการกาญจน์กนก 21 ,โครงการองศา ,ซีรินเลค ,ตลาดแม่เหียะ
📲ติดต่อนัดชมได้ที่📲 Tel. : 0636649056 (คุณเมย์)
รายละเอียด
- Airport Home Condominium
- 1,450,000 (43,939 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่
0 ประกาศเช่า
8 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอร์พอร์ต โฮม คอนโดมิเนียม
ขาย แอร์พอร์ตโฮม คอนโด 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 56 ตร.ม. ชั้น 4 วิวดอยสุเทพ (ID:1228CS)1 ห้องนอน56m2ชั้น 4฿2,590,000UPDATE !
ขาย แอร์พอร์ต โฮม คอนโด ห้องสวย ไม่โทรม พร้อมเข้าอยู่ (ID:1300CR)1 ห้องนอน33m2ชั้น 2฿1,490,000UPDATE !
ขาย Airport Home Condo ใกล้สนามบินเชียงใหม่ ใกล้ถนนสมโถชน์เชียงใหม่ 700 ปี (C502) T.09465114561 ห้องนอน33m2ชั้น 2฿1,450,000UPDATE !
เลี้ยงสัตว์ได้ ,ขาย แอร์พอร์ทโฮม คอนโด ,สตูดิโอ, 1น้ำ ใกล้สนามบินเชียงใหม่1 ห้องนอน34m2ชั้น 2฿1,390,000UPDATE !
ขาย แอร์พอร์ต โฮม คอนโดมิเนียม ใกล้สนามบินเชียงใหม่ มช. แม่เหี๊ยะ โทร 082-389-9314 บู1 ห้องนอน33m2ชั้น 2฿1,490,000UPDATE !
ขาย Airport Home Condo ใกล้สนามบินเชียงใหม่ เหมาะกับการลงทุนสภาพแวดล้อมดี มีเซเว่น อยู่หน้าโครงการ1 ห้องนอน33m2ชั้น 3฿1,490,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ
ขายคอนโด North Condo Serene Lakeมีคอนโดขาย 5 ประกาศ

2.1 กม.

2.2 กม.
9.9 กม.
3.1 กม.
2.1 กม.
6.8 กม.
4.3 กม.
5.9 กม.
2.8 กม.
0 กม.
9.9 กม.
3.1 กม.
7.1 กม.
5.5 กม.
4.2 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Airport Home Condominium
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง