ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4942166

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 10/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 11/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 12/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 13/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 14/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 15/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 16/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 17/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 18/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 19/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 20/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 21/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 22/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 23/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 24/25
รูป ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโด Dusit Grand Park 2 ห้องพร้อมเเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่ - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
4,499,000 (72,565 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.

ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค 2 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT02961
คอนโดสไตล์รีสอร์ท ทำเลจอมเทียนสายสอง โครงการใหม่ทำเลดีรายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆรอบๆโครงการ ร้านสะดวกซื้อ ร้านซักผ้า ร้านอาหาร วินมอไซค์รับส่ง เหมาะสำหรับการปล่อยเช่าและอยู่อาศัย ภายในโครงการสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สระว่ายน้ำสไตล์รีสอร์ทขนาดใหญ่ ฟิตเนส ซาวน่า อาคารจอดรถใต้ตึกที่สามารถกดลิฟต์ขึ้นห้องได้เลย ระบบรักษาความปลอดภัยคีย์การ์ดเฉพาะชั้นที่พักอาศัย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 62 ตร.ม. ชั้น 8 วิวเมือง ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมอยู่

ราคาขาย: 4,499,000 บาท
-2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 62 ตร.ม.
- ชั้น 8

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 64 707 0099
ไลน์: renthai.pattaya
https://line.me/ti/p/XRaBCPZR9E (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • Dusit Grand Park 2
  • 4,499,000 (72,565 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 62 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Dusit Grand Park 2

บางละมุง ชลบุรี

ประกาศเช่า Dusit Grand Park 2

12 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
Laguna Beach Resort 2

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
Dusit Grand Park

0 กม.

เดินประมาณ 0 นาที