ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4857737

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 1/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 2/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 3/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 4/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 5/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 6/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 7/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 8/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 9/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 10/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 11/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 12/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 13/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 14/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 15/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 16/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 17/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 18/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 19/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 20/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 21/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 22/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 23/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 24/25
รูป ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
3,190,000 (106,333 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์ ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย 1 ห้องนอน 30 ตร.ม. ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 8

ขนาดห้อง 30 ตร.ม.

มีเฟอร์นิเจอร์ เตียงนอน ตู้เสื้อผ้า(บิ้วอิน) โซฟา

เคาท์เตอร์ครัว พร้อมซิงค์ล้างมือทีวี

ตู้เย็น เครื่องปรับอากาศ เครื่องทำน้ำอุ่น ผ้าม่าน

ห้องใหม่มาก แทบไม่ได้อยู่เลย 

ตกเเต่งสวยงาม พร้อมเข้าอยู่

จอดรถได้ 1 คัน แบบเวียน

ราคาเพียง 3.19 ล้านบาท 

ค่าโอน 2% คนละครึ่ง 

แผนที่ https://maps.app.goo.gl/4A8kMconkZUwjYSs5

===============

สนใจติดต่อ คุณนริส

0992478822

Line ID: naris1490

================

ESID-00458

รายละเอียด

  • Lumpini Place Rama 3 - Riverine
  • 3,190,000 (106,333 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Place Rama 3 - Riverine

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
Lumpini Park Riverside Rama 3

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

logo โครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3
U Delight Residence Riverfront Rama 3

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส - เจ้าพระยา
Lumpini Place Narathiwas - Chaopraya

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที