Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4713058

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 1/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 2/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 3/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 4/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 5/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 6/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 7/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 8/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 9/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 10/11
รูป Star view Condo - 2นอน วิวแม่น้ำเต็มๆ สวยมาก ชั้นสูง ขาย 9.7 ล้าน  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
9,700,000 (125,974 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 31
77 ตร.ม.

สตาร์ วิว บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For Sale – Star view Condo

2bedroom(s) 2bathroom(s)

Size 77 sqm. / on 31 floor

Facing : River view , West direction from balcony

Location / Landmark : on Rama 3 rd.

Selling price :    9,700,000 THB.

===========================================

9Property Bangkok

Tel(Lek): 084-406-0436(Thai - English)

Line id : Lekkk_etb435

Wechat: Lekkk-etb435

Whatsapp +66844060436

E-Mail : Sudatip.intang@gmail.com

http://9propertybangkok.myweb.in.th/

บริการรับฝากขาย-ฝากเช่า หรือ ต้องการซื้อ-เช่า ลงทุน อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท .

provide all real estate services to Buy - Sale - Rent - Investment.

专业提供:泰国房地产投资、房屋买卖、租赁,一条龙服务。

รายละเอียด

  • Star View
  • 9,700,000 (125,974 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 31
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 77 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Star View

145 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Star View

142 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สตาร์ วิว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
Lumpini Park Riverside Rama 3

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
Lumpini Place Rama III - Riverview

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ริเวอร์ไซด์ วิลล่า 1
Riverside Villa 1

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ สลิลธารา