💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5579450

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 1/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 2/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 3/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 4/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 5/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 6/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 7/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 8/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 9/10
รูป 💥SL-9427💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24👉แอดไลน์ @cozycondo - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,300,000 (68,883 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
33.39 ตร.ม.

ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ SL-9427

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ 

.

คอนโด ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24 

Lumpini Place Narathiwas 24  

.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

33.39 ตรม

ชั้น 3

ตึก A

.

✅️ขายราคา 2,300,000 บาท

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/4Uipzpb

👉 : ไอดีไลน์ : @cozycondo

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

.

☎️ : 080-882-9894 คุณดาว  

📲 WhatsApp : +66935245593

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน 

รายละเอียด

  • Lumpini Place Narathiwas 24
  • 2,300,000 (68,883 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 3
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Place Narathiwas 24

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี เพลส นราธิวาส 24

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
Fuse Chan - Sathorn

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์  เรสซิเด้นซ์ รัชดา - พระราม 3
The Trust Residence Ratchada - Rama 3

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ไลท์ รัชดาฯ - นราธิวาส - สาทร
Supalai Lite Ratchada - Naradhiwas - Sathon

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา - สาธุ
Lumpini Place Ratchada - Sathu