💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4833650

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 1/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 2/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 3/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 4/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 5/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 6/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 7/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 8/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 9/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 10/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 11/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 12/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 13/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 14/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 15/16
รูป 💥SL-5835💥ขายคอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่👉แอดไลน์ @mastercondo - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
4,790,000 (100,863 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
47.49 ตร.ม.

ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ SL-5835

.

สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ 

.

คอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่

Supalai Loft Prajadhipok - Wongwian Yai  

.

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

47.49 ตรม

ชั้น 14

ตึก -

.

ราคาขาย 4,790,000 บาท

"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย" 

------------------------------------------

🔔Rangrak Estate🔔

ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า

บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

.

ช่องทางการติตต่อ

👉 : https://lin.ee/c3q9rF1

👉 : ไอดีไลน์ @mastercondo

🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า

-------------------------------------------

#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน

รายละเอียด

  • Supalai Loft Prajadhipok - Wongwian Yai
  • 4,790,000 (100,863 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47.49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ ประชาธิปก - วงเวียนใหญ่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

2 กม.

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - วงเวียนใหญ่
IDEO Sathorn - Wongwian Yai

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ม.สยาม

5.6 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเสาวภา

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที