Siamese Exclusive | Stunning 2 Bedroom Condo For Sale - BR19627CD
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5921968
เข้าชม :
ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
**ขออภัย ไม่รับนายหน้า
**ระยะเวลาเช่าขั้นต่ำ 12 เดือน
**ชมทรัพย์สินเพิ่มเติมได้ทางเว็บไซต์ของเรา
โปรดทราบ: ความพร้อมในการเข้าพักอาจมีการเปลี่ยนแปลง
‘ติดต่อเราสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมหรือเพื่อนัดเข้าชม’
Bangkok Residential Property Group Co.,Ltd
หากลูกค้าท่านใดสนใจและอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมหรือประสงค์จะนัดหมายเพื่อดูสถานที่จริง กรุณากรอกรายละเอียดของท่านลงในแบบฟอร์มเพื่อ ”ติดต่อเจ้าของประกาศ” เสร็จแล้วคลิกที่ปุ่ม “ส่งข้อความถึงเจ้าของประกาศ” หรือง่ายๆ เพียงแค่โทรฯ, ส่งข้อความ, Line, Whatsapp มายังเบอร์โทรศัพท์ที่ได้แจ้งไว้ แล้วทางเราจะรีบติดต่อกลับโดยด่วน
อย่าลืมนะคะ!! ถ้าอสังหาฯ ตามที่เห็นในประกาศในระหว่างนี้ไม่ตรงกับความต้องการ ได้โปรดแจ้งให้เราทราบเพราะเราจะเช็คฐานข้อมูลให้ทันทีว่ามีอสังหาฯ ใดที่ว่างและเหมาะสมกับความต้องการของลูกค้าให้มากที่สุด
การนัดหมาย : สามารถนัดหมายเพื่อดูสถานที่จริงได้ทุกวัน จันทร์ - อาทิตย์ ตั้งแต่เวลา 09.00 น. – 18.00 น. โดยมีบริการรถรับ-ส่งเพื่ออำนวยความสะดวกให้แก่ลูกค้า วันและเวลาอาจเปลี่ยนแปลงขึ้นอยู่กับสถานะและการอนุมัติจากเจ้าของอสังหาฯ ดังกล่าวด้วย
รายละเอียด
- Siamese Exclusive Sukhumvit 31
- 12,990,000 (185,571 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- -
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
135 ประกาศเช่า
43 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31
🔥ปรับราคาลงเหลือ 26 MB🔥 - ห้องดูเพล็กซ์ 3 นอน 2 น้ำ มีอ่าง 127.84 ตร.ม. ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 950 ม. ที่คอนโด Siamese Exclusive Sukhumvit 31 / ขายคอนโด3 ห้องนอน127.84m2ชั้น 7฿26,000,000UPDATE !
🔥8.9 MB🔥 1 นอน ห้องสวย 47.75 ตร.ม. ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 950 ม. ที่คอนโด Siamese Exclusive Sukhumvit 31 / ขายคอนโด1 ห้องนอน47.75m2ชั้น 9฿8,900,000UPDATE !
🔥ราคาสุดฮอต 13 MB🔥- ดูเพล็กซ์ 1 นอน 1 น้ำ 70 sq.m. ทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 950 ม. ที่คอนโด Siamese Exclusive Sukhumvit 31 / ขายคอนโด1 ห้องนอน70m2ชั้น 8฿13,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31 18030201 ห้องนอน48m2ชั้น 10฿8,500,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ สุขุมวิท 31 11190322 ห้องนอน99.45m2ชั้น 4฿18,900,000UPDATE !
#A124424 ✅ 14/11/68 ขายคอนโด Siamese Exclusive Sukhumvit 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน64.44m2ชั้น 7฿10,690,000UPDATE !
#A124379 ✅ 8/8/68 ขายคอนโด Siamese Exclusive Sukhumvit 31 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน60m2ชั้น 9฿13,390,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2569394)1 ห้องนอน47.37m2ชั้น 12฿9,250,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1545575)1 ห้องนอน47m2ชั้น 12฿8,800,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1964333)2 ห้องนอน70.41m2ชั้น 21฿12,990,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส เอ๊กซ์ตลูซีฟ สุขุมวิท 31 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1512043)1 ห้องนอน47.5m2ชั้น 10฿8,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.

4.6 กม.
0 กม.
2.9 กม.
2.6 กม.
4.6 กม.
4.1 กม.
2.9 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
2.3 กม.
3.1 กม.
2.9 กม.
5.8 กม.
4 กม.
3.8 กม.
6.4 กม.
0 กม.
2.2 กม.
4.6 กม.
0 กม.
4.1 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
2.3 กม.
3.1 กม.
2.9 กม.
5.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Siamese Exclusive Sukhumvit 31
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง