Siamese Exclusive 42 : ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42, กรุงเทพ
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4328296
เข้าชม :
55,000/ เดือน
ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ สุขุมวิท 42 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
For rent & sale Siamese Exclusive sukhumvit 42
Type: 3 bedroom 2 bathroom
Size: 71.5sqm
Floor: 20+++
BTS: Eakkamai
✅Rental: 55,000/ month
✅ For sale: 15.9 mb
Interested feel free to contact me
Tel & WhatsApp: +66821230155
Line & WeChat: ton_kow
Line Official : @391lmkpz
รายละเอียด
- Siamese Exclusive Sukhumvit 42
55,000/ เดือน
- โทรสอบถาม
- โทรสอบถาม
- 1 ห้องนอน
- 20
- 3 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 71.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
77 ประกาศเช่า
33 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ สุขุมวิท 42

#A124299 ✅ 8/10/68 ให้เช่า Wyndham Garden Bangkok Sukhumvit 42 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34m2ชั้น 22฿28,000/เดือนUPDATE !
#A124440 ✅ 13/1/69 ให้เช่าWyndham Garden Bangkok Sukhumvit 42 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33.37m2ชั้น 9฿26,000/เดือนUPDATE !
#A124461 ✅ 16/1/69 ให้เช่า Siamese Exclusive Sukhumvit 42 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน74m2ชั้น 8฿58,000/เดือนUPDATE !
#A124259 ✅ 7/4/69 ให้เช่า Siamese Exclusive Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน52m2ชั้น 11฿44,500/เดือนUPDATE !
#A124407 ✅ 14/10/68 ให้เช่า Siamese Exclusive Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน70m2ชั้น 14฿65,000/เดือนUPDATE !
#A124353 ✅ 10/12/68 ให้เช่า Siamese Exclusive Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน70m2ชั้น 14฿65,000/เดือนUPDATE !
Siamese Exclusive Sukhumvit 42 💫 คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้ว! ห้องแต่งสวย&เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ 🛋️ ใกล้ BTS เอกมัย2 ห้องนอน74m2ชั้น x฿58,000/เดือนUPDATE !
🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ไซมิส เอ๊กซ์คลูซีพ 42🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A072801 ห้องนอน40m2ชั้น 9฿35,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ 42 อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 52.00 ตรม ใกล้ Gateway Ekamai2 ห้องนอน52m2ชั้น 11฿44,500/เดือนUPDATE !
Siamese Exclusive Sukhumvit 42💫 Luxuriously Elevated Unit ✨Near BTS Ekkamai2 ห้องนอน51.55m2ชั้น 11-20฿45,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

6.4 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
3.3 กม.
3.3 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Siamese Exclusive Sukhumvit 42
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง