Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5749433

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 1/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 2/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 3/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 4/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 5/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 6/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 7/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 8/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 9/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 10/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 11/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 12/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 13/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 14/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 15/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 16/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 17/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 18/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 19/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 20/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 21/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 22/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 23/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 24/25
รูป Secret Garden Condo ในพัทยา, 1นอน, 3.336ล้านบาท, มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน, สิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
3,795,000 (108,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.

ซีเครท การ์เด้น คอนโดมิเนียม บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT02821
Secret Garden Condo คอนโดมิเนียมใหม่ที่ผสมผสานความสะดวกสบาย สไตล์ และคุณภาพชีวิตได้อย่างลงตัว ด้วยทำเลที่ตั้งในพื้นที่ที่สวยงามและเป็นที่ต้องการที่สุดแห่งหนึ่งของเมืองพัทยา มีเพยง 160 ยูนิตมีส่วนกลางครบครัน สระว่ายน้ำ 2 สระ พื้นที่เลานจ์กลางแจ้ง
ยิม ที่จอดรถใต้ดิน ซาวน่า ห้องเด็ก เลานจ์ การจัดการการเช่า คอนโดมิเนียมนี้จึงเป็นตัวเลือกในอุดมคติสำหรับการอยู่อาศัยและการลงทุนระยะยาว

ราคาเริ่มต้น: 3,795,000 บาท
-1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 35 ตร.ม.
- ชั้น 2

- สระว่ายน้ำ ขนาดใหญ่
- รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- สนามเด็กเล่น
- สวน

ที่ตั้ง: นาเกลือ, พัทยา

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 82 082 4000
ไลน์: renthai.pattaya1
https://line.me/ti/p/rUIRhwdBcU (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • Secret Garden Condominium
  • 3,795,000 (108,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซีเครท การ์เด้น คอนโดมิเนียม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ นาเกลือ - วงศ์อมาตย์
Lumpini Ville Naklua - Wongamat

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Naklua - Wongamat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ริเวียร่า วงศ์อมาตย์ บีช
The Riviera Wong Amat Beach

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ ปาล์ม วงศ์อมาตย์ บีช พัทยา
The Palm Wongamat Beach Pattaya

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ คลับ รอยัล วงศ์อมาตย์
Club Royal Wongamat