S1143 🏙️ ขาย Klass Silom Condo ห้องรีโนเวทใหม่ เพียง 8.7 ห้องรีโนเวทใหม่ 🔥🔥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5971722

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป S1143 🏙️ ขาย Klass Silom Condo ห้องรีโนเวทใหม่ เพียง 8.7 ห้องรีโนเวทใหม่  🔥🔥 - รูปที่ 1/6
รูป S1143 🏙️ ขาย Klass Silom Condo ห้องรีโนเวทใหม่ เพียง 8.7 ห้องรีโนเวทใหม่  🔥🔥 - รูปที่ 2/6
รูป S1143 🏙️ ขาย Klass Silom Condo ห้องรีโนเวทใหม่ เพียง 8.7 ห้องรีโนเวทใหม่  🔥🔥 - รูปที่ 3/6
รูป S1143 🏙️ ขาย Klass Silom Condo ห้องรีโนเวทใหม่ เพียง 8.7 ห้องรีโนเวทใหม่  🔥🔥 - รูปที่ 4/6
รูป S1143 🏙️ ขาย Klass Silom Condo ห้องรีโนเวทใหม่ เพียง 8.7 ห้องรีโนเวทใหม่  🔥🔥 - รูปที่ 5/6
รูป S1143 🏙️ ขาย Klass Silom Condo ห้องรีโนเวทใหม่ เพียง 8.7 ห้องรีโนเวทใหม่  🔥🔥 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
8,700,000 (170,588 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
51 ตร.ม.

คลาส สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S1143 🏙️ Condo กลางสีลม พร้อมผู้เช่า | เดิน 3 นาทีถึง BTS!

✨ Klass Silom Condo ห้องรีโนเวทใหม่ สภาพพรีเมียม

📈 ซื้อแล้วมีรายได้ทันที (Investment Ready)

📐 ขนาด 51 ตร.ม. ชั้นสูง

1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

🚗 ที่จอดรถ 1 คัน

🛋️ Fully Furnished (ตกแต่งจัดเต็ม)

✔ เฟอร์ MDF กันน้ำ Soft Close ทั้งห้อง

✔ ม่านไฟฟ้า + แอร์ 3 เครื่อง

✔ ครัว Island + ชุดครัว TEKA + เครื่องล้างจาน

✔ Light Design + ฝ้าเพดานกระจก

✨ ฟังก์ชันครบ

มีมุมทำงาน / อ่านหนังสือ

ระเบียงเปิด-ปิดได้ Multi-function

📍 ทำเล Prime สีลม-สาทร

ใกล้ BTS Chong Nonsi ~300 ม.

ใกล้ BTS Sala Daeng ~500 ม.

💰 ราคา: 8.7 ล้านบาท (ขายพร้อมผู้เช่า)

🔥 จุดเด่น: รีโนเวทใหม่ + ใจกลาง CBD + มีรายได้ทันที

👉 ห้องสวย + ทำเลแบบนี้ “นักลงทุนแย่งกัน”

📲 ทักแชท / ขอรายละเอียดผู้เช่า / นัดดูห้องได้ทันที

(Agent Post, Welcome Co-Agent)

✅บริการรับฝากขาย-ปล่อยเช่า อสังหาทุกแบบค่ะ

ยินดีต้อนรับเจ้าของทรัพย์ทักมาเพื่อฝากทรัพย์ได้เลยนะคะ

รหัสทรัพย์ : S1143

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

📞โทรศัพท์ : 0957285976

💬LINE : @wisdom4289

🔗LINE Official : https://lin.ee/7s7jcMH

📧WeChat :_wisdom4289

#KlassSilom #สีลม #คอนโดสีลม

#คอนโดใกล้BTS #ChongNonsi #SalaDaeng

#CondoForSale #InvestmentProperty #ปล่อยเช่า

#BangkokCondo #CBDBangkok #อสังหาลงทุน

#FullyFurnished #RenovatedCondo

#曼谷公寓 #是隆 #投资房 #带租约

รายละเอียด

  • Klass Silom
  • 8,700,000 (170,588 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Klass Silom

64 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Klass Silom

43 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คลาส สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 607 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 209 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn