✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5943171

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 1/8
รูป ✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 2/8
รูป ✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 3/8
รูป ✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 4/8
รูป ✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 5/8
รูป ✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 6/8
รูป ✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 7/8
รูป ✅ S-TOPH110 ✅ Line : @p2nproperty - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,000,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.

เดอะวันพลัส แกรนด์ หัวหมาก 18 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

S-TOPH110 ขายคอนโด เดอะ วันพลัส แกรนด์ หัวหมาก 18 ชั้น6 วิวเมือง 28ตรม. 1นอน 1น้ำ 2.0 ล้านบาท

   

-เครื่องทำน้ำอุ่น

สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)  

หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV

แอดมิน 064-959-8900

แอดมิน 094-549-4104

* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com

Facebook Fanpage : P2N Property  

** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ

รายละเอียด

  • The 1 Plus Grand Huamak 18
  • 2,000,000 (71,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The 1 Plus Grand Huamak 18

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น
U Delight @ Huamak Station

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รามคำแหง
Supalai Veranda Ramkhamhaeng

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ม.เอแบค

1.6 กม.