Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6038198

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 1/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 2/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 3/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 4/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 5/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 6/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 7/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 8/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 9/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 10/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 11/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 12/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 13/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 14/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 15/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 16/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 17/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 18/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 19/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 20/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 21/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 22/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 23/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 24/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 25/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 26/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 27/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 28/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 29/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 30/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 31/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 32/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 33/34
รูป Rare Family Unit | ใกล้ มช. | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน 2 น้ำ  | ทำเลหน้า มช. ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร  - รูปที่ 34/34
ดูรูปทั้งหมด 34 รูป
3,900,000 (60,729 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 4
64.22 ตร.ม.

ปันนา เรสซิเดนซ์ 5 เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Rare Family Unit ใกล้ มช. เดินไปเรียนได้ | คอนโดหรู Punna Residence 5 วิวสระ ห้องใหญ่ 2 นอน

🚩 ขายคอนโดหรู Punna Residence 5

โครงการ Low Rise ระดับพรีเมียมบนถนนห้วยแก้ว

ห่างประตูหน้ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่เพียง 500 เมตร

สามารถเดินไป มช. ได้จริง ใช้ชีวิตสะดวกสุด ๆ

✨ ทำเลศักยภาพ ใกล้ มช. / MAYA / นิมมาน / โรงพยาบาลชั้นนำ

เหมาะทั้งอยู่อาศัยเอง และลงทุนปล่อยเช่ากลุ่มนักศึกษาแพทย์ / ต่างชาติ / Expat

━━━━━━━━━━

🏢 รายละเอียดห้อง

♦️ ห้อง 416 | ชั้น 4

📐 ขนาดใหญ่ 64.22 ตร.ม.

🛏️ 2 ห้องนอน

🛁 2 ห้องน้ำ

🍳 ครัวขนาดใหญ่

🍽️ โซนรับประทานอาหาร

🛋️ ห้องนั่งเล่น

💻 2 มุมทำงาน

🌄 3 ระเบียง วิวสระว่ายน้ำ

✨ ห้อง Family Size หายาก

หันทิศเหนือ ไม่ร้อน อยู่สบายทั้งวัน

ตกแต่งสไตล์ Modern Homey โทนอบอุ่น

Built-in ทั้งห้อง Fully Furnished พร้อมเข้าอยู่

━━━━━━━━━━

✅ จุดเด่นห้องนี้

  • เดินถึงมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ได้
  • ห้องใหญ่ ฟังก์ชันครบ เหมาะอยู่จริง
  • วิวสระว่ายน้ำ บรรยากาศดี เงียบสงบ
  • รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง
  • ระบบไฟฟ้าและสุขภัณฑ์เปลี่ยนใหม่ทั้งหมด
  • รับประกันหลังการขาย 1 ปีเต็มทุกกรณี
  • ส่วนกลางระดับพรีเมียม ฟิตเนส สระว่ายน้ำ ซาวน่า
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

━━━━━━━━━━

🎁 ฟรีเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

🆓 เครื่องกรองน้ำดื่ม

🆓 เครื่องซักผ้าฝาหน้าพร้อมอบในตัว

🆓 แอร์ 18,000 BTU 2 เครื่อง

🆓 แอร์ 12,000 BTU 1 เครื่อง

🆓 Android TV 55 นิ้ว 2 เครื่อง

🆓 เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง

🆓 ตู้เย็นขนาดใหญ่

🆓 ไมโครเวฟ

🆓 เตาไฟฟ้า + ฮูดดูดควัน

🆓 Digital Door Lock

━━━━━━━━━━

📍 สถานที่ใกล้เคียง

🚩 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 1 นาที

🚩 รร.สาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 3 นาที

🚩 โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่ 5 นาที

🚩 ถนนนิมมานเหมินทร์ 5 นาที

🚩 ห้าง MAYA 5 นาที

🚩 โรงพยาบาลเชียงใหม่ราม 8 นาที

━━━━━━━━━━

💥 ราคาพิเศษเพียง 3.9 ล้านบาท 💥

✔ ฟรีค่าโอน

✔ มีโควต้าต่างชาติ

✔ รีโนเวทเสร็จ 15 มิถุนายน 2569

📞 สนใจติดต่อ

Tel: 063-792-6242

Line: Natthaponk22

♥️ ยินดีต้อนรับ Agent ทุกท่าน ♥️

Rocket Property

ผู้เชี่ยวชาญอสังหาฯ เชียงใหม่

รายละเอียด

  • Punna Residence 5
  • 3,900,000 (60,729 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 4
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 64.22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Punna Residence 5

เมืองเชียงใหม่ เชียงใหม่

ประกาศเช่า Punna Residence 5

1 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ปันนา เรสซิเดนซ์ 5

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ นิมมานา
The Nimmana

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า The Nimmana

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด The Nimmana

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

logo โครงการ เซเว่น สตาร์ คอนโด
Seven Star Condo

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ชมดอย คอนโดมิเนียม
Chom Doi Condominium

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 3
Hillside Condominium 3

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ฮิลล์ไซด์ คอนโดมิเนียม 4