R334/[ให้เช่า] คอนโดวิวสวนป่า 700 ไร่ ชั้นสูงกำลังดี: เดอะ ไลน์ จตุจักร-หมอชิต (The Line Jatujak - Mochit)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6070542
เข้าชม :
26,000/ เดือน
เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ชั้น 20 พื้นที่ 35 ตร.ม. 1 ห้องนอน | วิวสวนสีเขียวสุดสายตา | ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ 26,000.-
ดื่มด่ำกับทัศนียภาพสีเขียวขจีที่เป็นปอดขนาดใหญ่ที่สุดของกรุงเทพฯ ได้ทุกวันจากห้องพักของคุณที่ The Line Jatujak - Mochit โครงการ High Rise ระดับลักชัวรีจากแสนสิริ ยูนิต 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตร.ม. บนชั้น 20 โดดเด่นด้วย ตำแหน่งห้องที่เปิดรับวิวสวนจตุจักรและสวนวชิรเบญจทัศพื้นที่กว่า 700 ไร่ ได้อย่างสวยงามและสบายตา ห้องตกแต่งครบครันสไตล์โมเดิร์นพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด มอบความสมบูรณ์แบบในการใช้ชีวิตเมืองที่ผสานเข้ากับธรรมชาติอย่างลงตัว
รายละเอียดและจุดเด่นของห้องพัก (Unit Highlights)
พื้นที่ใช้สอย: 35 ตารางเมตร (Layout ยอดนิยม แยกห้องนั่งเล่นและห้องนอนเป็นสัดส่วนชัดเจน)
รูปแบบห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ตำแหน่ง: ชั้น 20 (High Floor) ระยะสายตากำลังสวย มองเห็นทัศนียภาพสวนสีเขียวได้อย่างเต็มตา โปร่งโล่ง ลมดี
ไฮไลต์วิว: วิวสวนป่าสีเขียว 700 ไร่ ไม่มีตึกบล็อกวิว มอบความเป็นส่วนตัวสูง
สถานะ: ตกแต่งครบ (Fully Furnished) พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (Fully Equipped) พร้อมเข้าอยู่ทันที
เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในห้อง (Complete Appliances)
Living & Climate: เครื่องปรับอากาศ, ทีวี, เครื่องทำน้ำอุ่น
Kitchen & Laundry: ตู้เย็น, ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้าพร้อมเครื่องดูดควัน และ เครื่องซักผ้าในตัวห้อง
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ (Luxury Facilities)
Sky Facility: สระว่ายน้ำลอยฟ้าดีไซน์หรู, ฟิตเนสลอยฟ้าอุปกรณ์พรีเมียมครบครัน และเลาจน์พักผ่อนชั้นดาดฟ้าชมวิวเมือง
Lifestyle Space: Co-Working Space, Meeting Room, ห้องเกมส์ และสวนส่วนกลางขนาดใหญ่
Direct Access: สะดวกสบายสูงสุดด้วย Sky Walk เชื่อมตรงจากสถานีรถไฟฟ้าสู่หน้าโครงการ ปลอดภัย ไม่ร้อน
Security: ระบบรักษาความปลอดภัยเข้มงวด 24 ชม., กล้อง CCTV และประตู Digital Door Lock
ทำเลที่ตั้งและการเดินทาง (Strategic Location)
Interchange Hub: ใกล้ MRT สวนจตุจักร และ BTS หมอชิต ในระยะเดินสบายผ่าน Sky Walk ของโครงการ
Lifestyle & Shopping: ตรงข้ามสวนจตุจักร, ใกล้ตลาดนัดจตุจักร, ตลาด อตก., Central Ladprao และ Union Mall
เงื่อนไขการเช่า
ราคาเช่า: 26,000 บาท / เดือน
สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
เงินประกัน (มัดจำ) 2 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน
ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือนัดชมห้องจริง
LINE: @phenomenal.estate
โทร: 064-262-8787
ห้องไซส์ 35 ตร.ม. ชั้นสูงวิวสวน 700 ไร่เต็มตา เป็นหนึ่งใน Layout ที่ฮิตและปล่อยเช่าไวที่สุด ทีมงาน Phenomenal Estate ยินดีให้บริการพาชมห้องจริงได้ทุกวันครับ
รายละเอียด
- THE LINE Jatujak - Mochit
26,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 20
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
518 ประกาศเช่า
279 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-69837 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน25.25m2ชั้น 28฿15,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-51321 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน56m2ชั้น 33฿45,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-51246 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน34.25m2ชั้น 16฿23,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-147531 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน39.5m2ชั้น 42฿28,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-138438 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน41m2ชั้น 42฿25,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-69782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅4 ห้องนอน100m2ชั้น 15฿75,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-72625 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน60.5m2ชั้น 24฿40,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร วิวสวย ชั้นสูง BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-138497 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน32m2ชั้น 38฿22,000/เดือนUPDATE !
🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-142115 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน59m2ชั้น 16฿45,000/เดือนNEW !
เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-51270 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน26m2ชั้น 24฿18,000/เดือนUPDATE !
เช่าคอนโด เดอะไลน์ จตุจักร BTS-หมอชิต จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-53677 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน34.5m2ชั้น 32฿22,000/เดือนUPDATE !