Phanason The Green Place Condominium WR-03260

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5117487

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 1/9
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 2/9
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 3/9
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 4/9
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 5/9
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 6/9
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 7/9
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 8/9
รูป Phanason The Green Place Condominium WR-03260 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,390,000 (50,851 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.

เดอะ กรีนเพลส ภูเก็ต เมืองภูเก็ต ภูเก็ต -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

WR-0-3260

ขายคอนโด พนาสนธิ์กรีนเพลส หลังรพ.กรุงเทพภูเก็ต 

ราคา 2,390,000 บาท

1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ห้องนั่งเล่น, ห้องครัว, สระว่ายน้ำส่วนกลาง & ยิม

ประเภทห้อง : 1 Bed

ขนาด 47 ตารางเมตร 

✓เฟอร์นิเจอร์พื้นฐาน

✓ห้องสภาพดี

✓บรรยากาศดี อยู่ใจกลางภูเก็ต

✓สะดวกต่อการเดินทาง

✓ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม :

โทร: 0885849583 

Line ID: 0885849583

WhatsApp: (+ 66) 885849583

Wechat ID: WRealProperty

รายละเอียด

  • The Green Places
  • 2,390,000 (50,851 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 47 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Green Places

1 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ กรีนเพลส ภูเก็ต

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซนทริโอ คอนโดมิเนียม
Centrio Condominium

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Centrio Condominium

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Centrio Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส ไฮท์ - ภูเก็ต
The Base Height - Phuket

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ พนาสนธิ์เดอะ กรีนเพลส คอนโดมิเนียม (สนามสุระกุล)
Phanason The Greenplaces Condominium

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

Phanason Condo Green Place

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

วิทยาลัยเทคนิคภูเก็ต