P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5818081

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 12/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 13/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 14/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 15/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 16/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 17/18
รูป P-46780 [ห้องสวยแต่งครบ] แอสไพร์ พระราม 9 พร้อมอยู่! ใกล้ MRT พระราม 9! 3.2M Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
3,200,000 (96,970 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 20
33 ตร.ม.

แอสไพร์ พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

พร้อมเข้าอยู่! ห้องชุด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ สุดชิคในโครงการ แอสไพร์ พระราม 9 บนชั้น 20 วิวเมืองสวยงาม พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตกแต่งสไตล์มินิมอลโมเดิร์น โดดเด่นด้วยเฟอร์นิเจอร์บิ้วอินคุณภาพดี พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

- เครื่องซักผ้า

ขนาด 33 ตร.ม. เหมาะสำหรับไลฟ์สไตล์คนเมือง ใกล้ MRT พระราม 9 เพียงไม่กี่นาที เดินทางสะดวกสบายไปยังห้างสรรพสินค้า, ออฟฟิศ CBD และแหล่งไลฟ์สไตล์ต่างๆ ราคาเพียง 3,200,000 บาทเท่านั้น!

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Aspire Rama 9
  • 3,200,000 (96,970 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Aspire Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Aspire Rama 9

131 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Aspire Rama 9

90 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสไพร์ พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 635 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที