P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6049034

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 1/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 2/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 3/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 4/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 5/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 6/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 7/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 8/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 9/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 10/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 11/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 12/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 13/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 14/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 15/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 16/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 17/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 18/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 19/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 20/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 21/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 22/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 23/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 24/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 25/26
รูป P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome  - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
13,900,000 (121,930 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
114 ตร.ม.

ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-42473 | The Unique Sukhumvit 62/1 (ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1) 🔥 คอนโดหรูห้องใหญ่ 3 ห้องนอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมอยู่! 🔥 | Line ID: @easythaihome | 085-592-2897

✨ คอนโดระดับพรีเมียมในย่านสุขุมวิท ห้องขนาดใหญ่พิเศษ เหมาะสำหรับครอบครัวหรือผู้ที่ต้องการพื้นที่ใช้สอยกว้างขวาง พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน บรรยากาศเงียบสงบ เดินทางสะดวก ใกล้ BTS และทางด่วน

🏢 รายละเอียดห้อง

• ขนาด 114 ตร.ม. | ชั้น 6–8

• 3 ห้องนอน | 3 ห้องน้ำ

• วิวเมือง 🌆 โปร่ง โล่ง อยู่สบาย

• ห้องขนาดใหญ่ แบ่งพื้นที่ใช้สอยเป็นสัดส่วน

🛋️ เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้า

• ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ

• เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

• มีเครื่องซักผ้า

• พร้อมเข้าอยู่ทันที (ตามภาพ)

💸 ราคาขายเพียง 13,900,000 บาท

📍 ทำเลสุขุมวิท เดินทางสะดวก

• BTS บางจาก (700 ม.) 🚆

• BTS ปุณณวิถี (1 กม.)

• BTS อุดมสุข (2 กม.)

• ทางด่วนสุขุมวิท (2.1 กม.)

🛍️ ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์

• Siam Paradise Night Bazaar (1.5 กม.)

• Akanat Plaza (2.2 กม.)

🎓 ใกล้สถานศึกษา

• โรงเรียนนานาชาติ Wells สาขาอ่อนนุช (1.5 กม.)

🏥 ใกล้โรงพยาบาล

• รพ.กล้วยน้ำไท 2 (2.5 กม.)

🌟 จุดเด่น

• ห้องใหญ่ 3 ห้องนอน พื้นที่กว้างขวาง

• เหมาะสำหรับครอบครัวหรืออยู่อาศัยระยะยาว

• เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

• ทำเลสุขุมวิท เดินทางสะดวก

• ใกล้ BTS และทางด่วน

📞 สนใจรีบติดต่อก่อนพลาด!

📱 โทร: 085-592-2897

💬 Line ID: @easythaihome

📲 คลิก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

📧

easythaihome@gmail.com

🌐 easythaihome.com

📘 Facebook: facebook.com/easythaihome

✨ คอนโดหรู ห้องใหญ่ ทำเลสุขุมวิทแบบนี้ มีไม่บ่อย รีบจองก่อนพลาด! ✨

รายละเอียด

  • The Unique Sukhumvit 62/1
  • 13,900,000 (121,930 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 6-8
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 114 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Unique Sukhumvit 62/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
Regent Home Sukhumvit 97/1

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101