🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222*

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5877390

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 1/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 2/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 3/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 4/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 5/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 6/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 7/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 8/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 9/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 10/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 11/12
รูป 🔖P-320🔖Condo City Villa ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬 | เพียง 1.29 ล้าน *0659174222* - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
1,290,000 (39,091 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.

ซิตี้ วิลล่า บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ผ่อน 5000 ถูกกว่าเช่า เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ สินเชื่อฟรี | 🚅𝗠𝗥𝗧ลาดพร้าว𝟭𝟬𝟭 | 𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮| ลาดพร้าว 𝟭𝟯𝟬|🔖โปรคอนโด

.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ตึก F1 ขนาด 32.88 ตร.ม.

วิวโล่ง ห้องกั้น สวยครบ ตกแต่งใหม่ พร้อมอยู่ทันที

ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101 เพียง 400 ม. (เดิน 5 นาที)

.

🗄️เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เครื่องใช้ไฟฟ้า - แอร์ใหม่ 12000 BTU ฉ่ำๆ ไปเลย

เฟอร์นิเจอร์ ใหม่ทุกชิ้น -​ เตียง พร้อมฟูก, โซฟา, โต๊ะทานข้าว, ชุดครัวจัดเต็ม, ตู้เสื้อผ้า

จัดสินเชื่อ ผ่อน𝟱𝟬𝟬𝟬

.

𝗖𝗶𝘁𝘆 𝗩𝗶𝗹𝗹𝗮 unit P-320

https://maps.app.goo.gl/mbs9de1okdDDH4fC8

.

❤️สิ่งอำนวยความสะดวก

- สระว่ายน้ำ

- รปภ.รักษาความปลอดภัย

- ที่จอดรถ

- 7-11

.

สถานที่ใกล้เคียง

- MRT สีเหลือง สถานีลาดพร้าว101

- MRT สีส้ม สถานีมหาดไทย

- โรงพยาบาลลาดพร้าว

- เดอะมอลล์บางกะปิ

.

## สนใจสอบถามหรือปรึกษาเพิ่มเติมทัก INBOX ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย ##

.

นัดดูห้อง โปร 065-9174222

🔖 โปรคอนโด ห้องสวยตรงปก สินเชื่อฟรี

จิ้มลิงค์ไลน์

https://lin.ee/pVW4Occ

ได้เลยค่ะกู้ได้เต็ม ปรึกษาสินเชื่อได้ ✨𝗟𝗶𝗻𝗲 @𝗖𝗼𝗻𝗱𝗼𝗣𝗥𝗢 (มี @ด้านหน้าด้วยค่ะ)

รายละเอียด

  • City Villa
  • 1,290,000 (39,091 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก F1
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า City Villa

17 ประกาศเช่า

ประกาศขาย City Villa

96 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ซิตี้ วิลล่า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย ลาดพร้าว 113
Aspire Ladprao 113

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
The Niche ID Ladprao 130

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

logo โครงการ เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
The Niche Citi Ladprao 130

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
Lumpini Center Ladprao 111