P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4831971

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 9/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 10/11
รูป P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,450,000 (189,706 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
34 ตร.ม.

โนเบิล รีโว สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์: P-141056

P-141056 ต้องการขายคอนโด โนเบิล รีโว สีลม  Surasak Rd, Khwaeng Silom, Bang Rak, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

34 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

ชั้น: 23 วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้ามีครบ: ตามภาพ มีเครื่องซักผ้า [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

อยู่ใกล้: ห่างจาก Rajamangala University of Technology Krungthep 1.4 km1.1 km to Saphan Taksin stationห่างจากสถานีรถไฟฟ้าสะพานตากสิน 1.1 กม.ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าสุรศักดิ์ 1.8 กม.

ราคาขาย: 6,450,000 บาท

** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง]

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม 

โทร: 085-592-2897 

Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก: http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

E-mail: easythaihome@gmail.com

Website: easythaihome.com

Facebook: facebook.com/easythaihome

##ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม) 

#ฝากห้องเช่า #ฝากห้องขาย #คอนโดเช่่า #คอนโดขาย #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easythaihome real estate agent 

รายละเอียด

  • Noble Revo Silom
  • 6,450,000 (189,706 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 23
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Noble Revo Silom

209 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Noble Revo Silom

133 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โนเบิล รีโว สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 116 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน