P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222*

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5913118

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 1/9
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 2/9
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 3/9
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 4/9
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 5/9
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 6/9
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 7/9
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 8/9
รูป P-1408🚆ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101🚏พลัมคอนโด ลาดพร้าว101 ราคาสุดคุ้ม 🚏เพียง 1.05 ล้าน 🚏*065-9174222* - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,050,000 (46,959 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
22.36 ตร.ม.

พลัม คอนโด ลาดพร้าว 101 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🌈โครงการ พลัมคอนโด ลาดพร้าว101

🌈รหัสทรัพย์ P-1408

🚦รายละเอียด

- ห้องสตูดิโอ | 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 22.36 ตารางเมตร

- ชั้น1

- ราคาดี💥 1.05 💥ล้านบาท

🚆 ใกล้ MRT ลาดพร้าว 101

📞Contact :

Tel โทร : โปร 065-9174222

Line แอดไลน์👉 @condopro

Click คลิก👉

https://lin.ee/pVW4Occ

🔖 โปรคอนโด ห้องสวยตรงปก สินเชื่อฟรี

--------------------------------

🏡 รับฝากขาย/เช่า บ้าน คอนโด ที่ดิน

🏢 ปรึกษาสินเชื่อ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

รายละเอียด

  • Plum Condo Ladprao 101
  • 1,050,000 (46,959 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • สตูดิโอ
  • 1
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22.36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Plum Condo Ladprao 101

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด ลาดพร้าว 101

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แฮปปี้ คอนโด ลาดพร้าว 101
Happy Condo Ladprao 101

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Happy Condo Ladprao 101

มีคอนโดให้เช่า 93 ประกาศ

ขายคอนโด Happy Condo Ladprao 101

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

logo โครงการ ฟรี ไอส์แลนด์
Free Island

2.1 กม.

Nirun City Ladprao 101

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รร.มัธยมวัดบึงทองหลาง

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ลาดพร้าว 101

1.7 กม.