[P-127317] ขายพร้อมผู้เช่า! รับรายได้ 20,000/ด. วิวสวนสวย Life Asoke - Rama 9 ย่านอโศก-พระราม 9 085-592-2897 Line: @easythaihome
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4024591
เข้าชม :
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
P-127317 ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 "โอกาสลงทุนคอนโด High-end ใจกลาง New CBD ขายพร้อมผู้เช่าสัญญาเช่ายาวถึง เม.ย. 2569 รับรายได้ต่อเนื่องทันทีเดือนละ 20,000 บาท! ขายคอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 33 ตร.ม. ชั้น 7 จุดเด่นคือวิวสวนสวยเขียวชอุ่ม ให้ความรู้สึกผ่อนคลาย ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด (มีเครื่องซักผ้าให้พร้อม) ทำเลศักยภาพสูงสุดใกล้ MRT พระราม 9 และ Airport Link มักกะสัน ราคาขายเพียง 5,500,000 บาท"
รายละเอียดทรัพย์สิน:
- รหัสทรัพย์: P-127317
- ย่าน/พิกัด: อโศก - พระราม 9 (แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี กรุงเทพฯ)
- เงื่อนไข: ขายพร้อมผู้เช่า (ค่าเช่า 20,000 บาท/เดือน สัญญาหมด เม.ย. 2569)
- ชั้น: 7 (วิวสวน)
- พื้นที่ใช้สอย: 33 ตร.ม.
- ประเภท: 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ราคาขาย: 5,500,000 บาท
- การนัดชม: นัดดูห้องได้ (กรุณาแจ้งล่วงหน้า 1 อาทิตย์)
รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า (ครบครันพร้อมใช้งาน):
- เครื่องซักผ้า
- เครื่องปรับอากาศ
- ทีวี / ตู้เย็น / ไมโครเวฟ
- เครื่องทำน้ำอุ่น
จุดเด่นและการเดินทาง:
- การเดินทาง: ใกล้ MRT พระราม 9 (510 ม.), MRT เพชรบุรี (730 ม.), Airport Link มักกะสัน, ใกล้ทางด่วนอโศก (150 ม.)
- แหล่งไลฟ์สไตล์: เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9, ฟอร์จูนทาวน์, เอสพลานาด รัชดาภิเษก, มิดทาวน์ อโศก
- สถานพยาบาล: รพ.พระราม 9 (1.4 กม.), รพ.ปิยะเวช, รพ.กรุงเทพ
- สถานศึกษา: รร.นานาชาติเซนต์สตีเฟน, วิทยาลัยนานาชาติเพื่อศึกษาความยั่งยืน, รร.นานาชาตินิสท์
-----------------------------------------------------------------------
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม (นัดชมห้อง ไลฟ์ อโศก - พระราม 9)
โทร: 085-592-2897
Line Id: @easythaihome
คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o
E-mail: easythaihome@gmail.com
Website: easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อน Line ID : @easythaihome.com (มีดอทคอม)
รายละเอียด
- Life Asoke - Rama 9
- 5,500,000 (166,667 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1175 ประกาศเช่า
306 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

🎉 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
📌 ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
ขายคอนโด ไลฟ์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ ตลาดอยู่เจริญ2 ห้องนอน40m2ชั้น 17฿4,900,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2325493)1 ห้องนอน33m2ชั้น 8฿3,950,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1776961)2 ห้องนอน58m2ชั้น 40฿9,400,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 1831521)2 ห้องนอน45.5m2ชั้น -฿8,000,000UPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ อโศก - พระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 (ID 2526129)3 ห้องนอน63m2ชั้น 34฿9,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.1 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.3 กม.
2.2 กม.
3.3 กม.
2.9 กม.