P-114908 — ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า (30k/ด.) ติด MRT เพชรบุรี เพียง 98 ม. - Q Asoke 2 นอน ราคา 9.15 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3164826
เข้าชม :
คิว อโศก 1638/4 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
P-114908 — คิว อโศก (Q Asoke)
"สุดยอดทำเลสำหรับการลงทุน ใจกลางอโศก-เพชรบุรี โครงการระดับ Luxury จาก Quality Houses จุดเด่นคือทำเลที่ติดกับ MRT เพชรบุรี เพียงไม่กี่ก้าว และใกล้ Airport Link มักกะสัน ห้องนี้มาพร้อมผู้เช่าระยะยาว สภาพห้องดีเยี่ยม ตกแต่งครบพร้อมอยู่ เป็นทรัพย์ที่คุ้มค่าทั้งในแง่ Yield และ Capital Gain ในอนาคตครับ"
รายละเอียดห้อง:
- ประเภท: 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- พื้นที่ใช้สอย: 45 ตร.ม.
- ชั้น: 16 (วิวเมือง)
- สถานะ: ขายพร้อมผู้เช่า (ค่าเช่า 30,000 บาท/เดือน สิ้นสุดสัญญา เม.ย. 2570)
- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า: ครบชุด (หมายเหตุ: ไม่มีเครื่องซักผ้า)
จุดเด่นและสถานที่ใกล้เคียง:
- การเดินทาง: ติด MRT เพชรบุรี (98 ม.), Airport Link มักกะสัน, MRT พระราม 9 (1.1 กม.), ใกล้ทางด่วนอโศก (960 ม.)
- ช้อปปิ้ง & ไลฟ์สไตล์: มิดทาวน์อโศก, ประสานมิตรพลาซ่า, เซ็นทรัล พระราม 9, Terminal 21, สิงห์ เอสเตท
- โรงพยาบาล: รพ.ผิวหนังอโศก (260 ม.), รพ.บำรุงราษฎร์, รพ.พระราม 9
- สถานศึกษา: มศว ประสานมิตร, รร.เซนต์ดอมินิก, รร.นานาชาติเซนต์สตีเฟน
- ทำเล: ถนนเพชรบุรี แขวงมักกะสัน เขตราชเทวี (จุดเชื่อมต่อ อโศก-รัชดา-เพชรบุรี)
ราคาขาย: 9,150,000 บาท
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม / นัดชมห้อง
โทร: 085-592-2897
Line Id: @easythaihome
คลิ๊กเพิ่มเพื่อน : http://line.me/ti/p/%40easythaihome
E-mail: easythaihome@gmail.com
Website: easythaihome.com
Facebook: facebook.com/easythaihome
ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อน Line ID : @easythaihome.com (มีดอทคอม)
รายละเอียด
- Q Asoke
- 9,150,000 (203,333 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 16
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 45 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

1638/4 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
344 ประกาศเช่า
115 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ คิว อโศก
🔥6 MB. 1นอน ห้องกว้าง รีโนเวทใหม่ เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมอยู่ ลงทุนสุดคุ้ม ทำเลดีมาก ติด MRT เพชรบุรี และ ARLมักกะสัน @ Q Asoke1 ห้องนอน37.77m2ชั้น xx฿6,000,000UPDATE !
LTH10595–Q Asoke FOR SALE 1 beds 1 baths size 45.29 Sq.m. Near BTS Phetchaburi Station ONLY 9.9MB1 ห้องนอน45.29m2ชั้น 24+฿9,900,000UPDATE !
LTHC11974 – Q Asoke FOR SALE Size 38.69 sqm. 1 bed 1 bath Near MRT Phetchaburi Station ONLY 6.65 MB1 ห้องนอน38.69m2ชั้น 7+฿6,650,000UPDATE !
ห้องเพนท์เฮ้าส์ 5 นอน มีอ่าง 274.74 ตร.ม. ชั้นสูง 40+ ติด MRT เพชรบุรี 60 ม. และ แอร์พอร์ตลิงค์ มักกะสัน 200 ม ที่คอนโด Q Asoke / ขายคอนโด5 ห้องนอน274.74m2ชั้น 40+฿88,000,000UPDATE !
🔥ราคาดี 5.359 MB🔥-1 นอน 30.57 ตร.ม ทำเลดี คอนโดติด MRT เพชรบุรี 60 ม. และ สิงห์ คอมเพล็กซ์ ที่ Q Asoke / ขายคอนโด1 ห้องนอน30.57m2ชั้น 9฿5,359,000UPDATE !
ห้องดี พร้อมอยู่ ทำเลดี ใกล้มหาลัย และ ออฟฟิส เดินทางง่ายย ที่ Q Asoke30m2ชั้น xx฿5,950,000UPDATE !
🔥คอนโดหรู ห้อง3นอน ชั้นสูง วิวดีมากก ทำเลดีย่านอโศก ใกล้รถไฟฟ้า @ Q Asoke3 ห้องนอน138m2ชั้น xx฿45,000,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ คิว อโศก พร้อมโอน 🔥MD-260285862 ห้องนอน64m2ชั้น 15-20฿14,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.8 กม.
0 กม.
2.8 กม.
2.3 กม.
3.6 กม.
2.7 กม.
2.2 กม.
3 กม.
3.1 กม.
3.8 กม.
2.2 กม.
4.1 กม.
5.5 กม.
2.7 กม.
4.9 กม.
3.1 กม.
4.7 กม.