🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5644216

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 1/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 2/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 3/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 4/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 5/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 6/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 7/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 8/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 9/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 10/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 11/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 12/13
รูป 🍃OwAtom091225🍃 🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,690,000 (94,919 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28.34 ตร.ม.

แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา - สุทธิสาร ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃OwAtom091225🍃

🏢 คอนโด Maxxi Prime รัชดา - สุทธิสาร

เพียง 450 เมตรถึง MRT สุทธิสาร ทำเลใจกลางเมือง เดินทางสะดวกสุด ๆ

ชั้น 8 | 28.34 ตร.ม. | 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น

ห้องสวย Built-in ครบ พร้อมเฟอร์ฯ และเครื่องใช้ไฟฟ้า

ระเบียงทิศตะวันออก แดดเช้า วิวโล่งไม่มีตึกบัง

🎖#ขายพร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์

เครื่องใช้ไฟฟ้า :

🔹️Digital Door Lock

🔹TCL Android TV 50 นิ้ว

🔹แอร์ 2 เครื่อง

🔹ไมโครเวฟ 

🔹 เตาไฟฟ้า พร้อมฮูดดูดกลิ่นอาหาร 

🔹 เครื่องซักผ้าฝาหน้า 9 kg

🔹 เครื่องทำน้ำอุ่น 

🔹️ เครื่องกรองน้ำ

🔹 ตู้เย็น 

เฟอร์นิเจอร์ :

✅ ฐานเตียงนอน 5 ฟุต

✅ โต๊ะทานข้าว / โต๊ะกลมห้องนั่งเล่น

✅ ตู้เสื้อผ้า

✅ ตู้ใส่ของและชั้นวางอเนกประสงค์

✅ โซฟาเบด 2 ที่นั่ง

✅️ มุ้งลวดจีบห้องนั่งเล่น

🏊‍♂️ สิ่งอำนวยความสะดวก: สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส / Co-working / Meeting Room / Shuttle Bus รับส่ง MRT

📍 ใกล้ MRT สุทธิสาร, ตลาดเมืองไทยภัทร, The Street, Central พระราม 9

💰 ราคาพิเศษ 2.69 ล้านบาท (ฟรีค่าใช้จ่ายวันโอน!)

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ 

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

 หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ 

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท

รายละเอียด

  • Maxxi Prime Ratchada - Sutthisan
  • 2,690,000 (94,919 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แม็กซี่ ไพร์ม รัชดา - สุทธิสาร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
Rhythm Ratchada - Huai Khwang

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ควินน์ รัชดา 17
Quinn Ratchada 17

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก