Metro Park Sathorn【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องโทนสว่าง สดใส โล่งสบาย ให้ความรู้สึกผ่อนคลาย🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5911206
เข้าชม :
เมโทร พาร์ค สาทร ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HAMPSN001 》
【2 BED 1 BATH】Size : 73.00 m² | Floor : 1
💸 RENT : ฿ 16,000 / month
💸 SELL : ฿ 2.99 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- Metro Park Sathorn
- 2,990,000 (40,959 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 0X-1X
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 73 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
50 ประกาศเช่า
102 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เมโทร พาร์ค สาทร
คอนโดมิเนียม/อาคารชุด 34.74 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร เฟส 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 926,00034.74m2ชั้น -฿926,000UPDATE !
#b4756 24/10/68 ขายคอนโด Metro Park Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน32m2ชั้น 5฿1,340,000UPDATE !
#A124215 ✅ 3/12/68 ขายคอนโด Metro Park Sathorn Phase 2/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน42.63m2ชั้น 5฿1,790,000UPDATE !
#b4866 6/5/69 ขายคอนโด Metro Park Sathorn เฟส 1📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿1,290,000UPDATE !
#SC12208 📌 ขาย | 🟦🟨เมโทร พาร์ค สาทร🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน41.41m2ชั้น 5฿1,790,000UPDATE !
#SC13516 📌 ขาย | 🟦🟨เมโทร พาร์ค สาทร🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน31.61m2ชั้น 4฿1,290,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 31.63 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 3-3 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.3M31.63m2ชั้น -฿1,282,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 41.41 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 2-2 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.5M41.41m2ชั้น -฿1,533,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 57.01 ตร.ม. เมโทร พาร์ค สาทร 2-4 เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M57.01m2ชั้น -฿2,537,000UPDATE !
P-1476💢 ขายห้องสวย ! เมโทร พาร์คสาทร ห้องสวยตรงปก💢 เพียง 1.49 ล้าน ห้องกว้าง สวย พร้อมเข้าอยู่ *0659174222*1 ห้องนอน34.74m2ชั้น 1฿1,490,000UPDATE !
ขายคอนโด เมโทร ปาร์ค สาทร อาคาร G ชั้น 1 2 ห้องนอน ขนาด 73 ตรม ใกล้ ตลาดโลตัส กัลปพฤกษ์2 ห้องนอน73m2ชั้น 1฿2,990,000UPDATE !