▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6052539

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 1/9
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 2/9
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 3/9
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 4/9
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 5/9
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 6/9
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 7/9
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 8/9
รูป ▚ LJ106ツ ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
8,770,000 (69,631 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
125.95 ตร.ม.

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย: Supalai River Resort ✨ 2 ห้องนอน 125.95 ตร.ม. วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ห้องใหญ่ราคาถูกมาก! 🌊🏙️

PROPERTY CODE: LJ106

ราคาขาย: 8,770,000 บาท

(🔥 Price Alert: ราคาถูกที่สุดในโครงการ! ห้องไซส์ใหญ่ราคาคุ้มจัด)

🏠 [ รายละเอียดห้อง ]

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ไซส์ใหญ่ 125.95 ตร.ม.

วิวแม่น้ำเจ้าพระยาแบบพาโนรามา สวยสะกดตา

ห้องว่างพร้อมชม ไม่ติดสัญญาเช่า พร้อมโอน

เลย์เอาท์ห้องกว้างขวาง อยู่สบายสไตล์บ้าน

✨ จุดเด่น

คอนโดริมแม่น้ำเจ้าพระยา บรรยากาศเงียบสงบ สไตล์รีสอร์ท

ทำเลเจริญนคร เดินทางเข้าสู่สาทร-สีลมได้สะดวก

ส่วนกลางครบครัน สวนริมน้ำ สระว่ายน้ำ และฟิตเนส

ที่จอดรถเพียงพอ รองรับผู้อยู่อาศัยได้ดี

📍 [ สถานที่ใกล้เคียง ]

ICONSIAM / Riverside Plaza

BTS กรุงธนบุรี / BTS สะพานตากสิน

โรงพยาบาลสมิติเวช ธนบุรี

โรงเรียนนานาชาติชั้นนำโซนสาทร-เจริญนคร

📞 [ ติดต่อสอบถาม/นัดชม ]

Call: 06-4651-4692

Line ID: @livspace

WhatsApp: +66 646514692

รายละเอียด

  • Supalai River Resort
  • 8,770,000 (69,631 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • X
  • ตะวันออก
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 125.95 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai River Resort

132 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
Supalai River Place

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ม.สยาม

6.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที