Life Asoke | ใกล้ MRT เพชรบุรี & Airport Rail Link มักกะสัน #WER055

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5931012

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Life Asoke | ใกล้ MRT เพชรบุรี & Airport Rail Link มักกะสัน #WER055 - รูปที่ 1/7
รูป Life Asoke | ใกล้ MRT เพชรบุรี & Airport Rail Link มักกะสัน #WER055 - รูปที่ 2/7
รูป Life Asoke | ใกล้ MRT เพชรบุรี & Airport Rail Link มักกะสัน #WER055 - รูปที่ 3/7
รูป Life Asoke | ใกล้ MRT เพชรบุรี & Airport Rail Link มักกะสัน #WER055 - รูปที่ 4/7
รูป Life Asoke | ใกล้ MRT เพชรบุรี & Airport Rail Link มักกะสัน #WER055 - รูปที่ 5/7
รูป Life Asoke | ใกล้ MRT เพชรบุรี & Airport Rail Link มักกะสัน #WER055 - รูปที่ 6/7
รูป Life Asoke | ใกล้ MRT เพชรบุรี & Airport Rail Link มักกะสัน #WER055 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
5,490,000 (156,857 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35 ตร.ม.

ไลฟ์ อโศก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Life Asoke

1 bedroom 1 bathroom

35 sqm high floor fully furnished

THB 5,490,000.-

----------------------------------------

You can inbox or dm to ask more information, It’s my pleasure to give.

Tel : 063-995-8122

LINE : 063-995-8122

รายละเอียด

  • Life Asoke
  • 5,490,000 (156,857 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11-20
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Asoke

654 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Asoke

169 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ แอชตัน อโศก