Ideo Wutthakat【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องโปร่ง แสงดี สไตล์ Cozy Modern 🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5913578
เข้าชม :
ไอดีโอ วุฒากาศ จอมทอง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
《 HSIWAT002 》
【1 BED 1 BATH】Size : 30.00 m² | Floor : 23
💸 RENT : ฿ 10,000 / month
💸 SELL : ฿ 2.70 M
_____________________________________
☎️ ติดต่อ《CONTACT》☎️
➖ Tel.: 096-871-1343 (คุณวุ้น)
➖ Line ID: @hacondo 👉 https://lin.ee/B4c9dSL 👈
รายละเอียด
- IDEO Wutthakat
- 2,700,000 (90,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2X-3X
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
82 ประกาศเช่า
31 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ วุฒากาศ
P-26806 🏢ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ วุฒากาศ Soi Wing Wua, Bang Kho, Chom Thong, Bangkok1 ห้องนอน22m2ชั้น 21฿2,150,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไอดีโอ วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ บางค้อ เขต จอมทอง กรุงเทพ CX-124705 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน45.59m2ชั้น 13฿2,840,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ วุฒากาศ BTS-วุฒากาศ บางค้อ เขต จอมทอง กรุงเทพ CX-89258 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน30.4m2ชั้น 23฿2,590,000UPDATE !
P-113292 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ วุฒากาศ Soi Wing Wua, Bang Kho, Chom Thong, Bangkok1 ห้องนอน30m2ชั้น 27฿2,890,000UPDATE !
🏢 ขาย Ideo Wutthakat - 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตร.ม. พร้อมเฟอร์ ใกล้ BTS วุฒากาศ1 ห้องนอน30m2ชั้น 23฿2,390,000UPDATE !
🔥🔥 ขายถูกที่สุดในโครงการ ✅ ไอดีโอ วุฒากาศ Ideo Wutthakat | BTS วุฒากาศ1 ห้องนอน21.73m2ชั้น 1-5฿1,700,000UPDATE !
ขาย คอนโดรีโนเวทใหม่พร้อมเข้าอยู่ ไอดีโอ วุฒากาศ Ideo Wutthakat ทำเลใกล้รถไฟฟ้า BTS วุฒากาศ เพียง 170 เมตร1 ห้องนอน30.6m2ชั้น 11฿2,450,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ วุฒากาศ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลพญาไท 31 ห้องนอน30m2ชั้น 11฿2,450,000UPDATE !
P-127707 วิวเมือง! ไอดีโอ วุฒากาศ สตูดิโอ 21 ตร.ม. พร้อมเฟอร์ฯครบ! ใกล้ BTS วุฒากาศ | Line Id: @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน21m2ชั้น 29฿2,060,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.4 กม.