For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4844842

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 1/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 2/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 3/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 4/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 5/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 6/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 7/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 8/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 9/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 10/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 11/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 12/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 13/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 14/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 15/16
รูป For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly - SW001974 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
4,590,000 (127,465 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 34
36.01 ตร.ม.

เอ็ม ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW001974

For sale M Ladprao คอนโดทำเลดี ติดBTS ชั้นสูง วิวสวย Pet friendly

โลเคชัน:BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ขนาด:36.01 ตรม.

ชั้น:34

ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย:4,590,000 บาท (รวมโอน)

• M Ladprao
  • 4,590,000 (127,465 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 34
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36.01 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า M Ladprao

70 ประกาศเช่า

ประกาศขาย M Ladprao

30 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอ็ม ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 517 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 283 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

3.1 กม.

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

รร.สตรีวรนาถบางเขน