For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4036628

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579 - รูปที่ 1/8
รูป For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579 - รูปที่ 2/8
รูป For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579 - รูปที่ 3/8
รูป For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579 - รูปที่ 4/8
รูป For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579 - รูปที่ 5/8
รูป For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579 - รูปที่ 6/8
รูป For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579 - รูปที่ 7/8
รูป For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก LH-SW000579 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
5,410,000 (208,077 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 33
26 ตร.ม.

ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale IDEO Rama9-Asoke เฟอร์นิเจอร์ Built-in ตกแต่งสวย ชั้นสูง วิวดีมาก

โลเคชัน:MRT พระราม 9

ขนาด:26 ตรม.

ชั้น:33

ประเภทห้อง:Studio

ราคาขาย:5,410,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า:

  • TV
  • - แอร์
  • - ตู้เย็น
  • - ไมโครเวฟ
  • - เครื่องซักผ้า
  • ----------------------------------------------------------
  • Location:MRT Rama 9
  • Size:26 sqm.
  • Floor:33
  • Room type: Studio
  • Selling price:5,410,000 baht (Half transfer fee)
  • Furniture & Appliances:
  • - TV
  • - air conditioner
  • - fridge
  • - Microwave
  • - washing machine
  • =======================
  • สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)
  • หรือ https://lin.ee/mTCBzgy
  • .
  • K.ดา 0647874793
  • K.เอ็ม 0869103639
  • *มี คอนโด IDEO Rama9-Asoke หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • IDEO Rama 9 - Asoke
  • 5,410,000 (208,077 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 1 ห้องนอน
  • 33
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO Rama 9 - Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO Rama 9 - Asoke

520 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ พระราม 9 - อโศก

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 653 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที