DL26050298 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 (A Space Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6058231
เข้าชม :
เอ สเปซ สุขุมวิท 77 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26050298 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 (A Space Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 35.47 ตรม.
-อาคาร F ชั้น 4
****ราคา 1,690,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-15 19:01:33
รายละเอียด
- A Space Sukhumvit 77
- 1,690,000 (47,646 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35.47 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
31 ประกาศเช่า
54 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอ สเปซ สุขุมวิท 77
Call : 064-963-2456 คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้รถไฟฟ้าสีเหลือง สถานีศรีนุช 35.47 ตารางเมตร 1 ห้องนอน ชั้น4 วิวสระว่ายน้ำ ตึกF ตกแต่งใหม่ตามรูป1 ห้องนอน35.47m2ชั้น 4฿1,690,000NEW !

🔥 รีโนเวทใหม่ทั้งห้อง! เพียง 1.69 ล้าน ได้ 1 Bedroom ขนาดใหญ่ 35.47 ตร.ม. @ A Space Sukhumvit 77 🔥1 ห้องนอน35.47m2ชั้น 4฿1,690,000NEW !
#SC13828 📌 ขาย | 🟦🟨เอ สเปซ สุขุมวิท 77🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน35.47m2ชั้น 4฿1,690,000NEW !
🎉 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์1 ห้องนอน31m2ชั้น 2฿1,290,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์1 ห้องนอน31m2ชั้น 2฿1,290,000NEW !
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์1 ห้องนอน31m2ชั้น 2฿1,290,000NEW !
📌 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์1 ห้องนอน31m2ชั้น 2฿1,290,000NEW !
ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์1 ห้องนอน31m2ชั้น 2฿1,290,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ