DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5908198

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 13/14
รูป DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
6,900,000 (82,143 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
84 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26031013 ขายคอนโด ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ (Life @ BTS Tha - Phra) ใกล้ BTS ตลาดพลู พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 84 ตรม.
-อาคาร ชั้น 12A

****ราคา 6,900,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31

รายละเอียด

  • Life @ BTS Tha - Phra
  • 6,900,000 (82,143 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 12A
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 84 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท บีทีเอส ท่าพระ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
Aspire Sathorn - Thapra

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Tha Phra Interchange

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

0.8 กม.