DL26030668 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 (Supalai Veranda Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5883314
เข้าชม :
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26030668 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 (Supalai Veranda Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 30 ตรม.
-อาคาร B ชั้น 20
****ราคา 2,390,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16
รายละเอียด
- Supalai Veranda Rama 9
- 2,390,000 (79,667 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 20
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
368 ประกาศเช่า
98 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 อาคาร B ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 91 ห้องนอน30m2ชั้น 20฿2,390,000UPDATE !
💎 ด่วน! 1 นอนไซส์ใหญ่ วิวสระ ราคาตรม.ถูกสุดในโครงการ ขาย/SALE : Supalai Veranda Rama 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม9) - 1 ห้องนอน LC0541 ห้องนอน41.5m2ชั้น 7฿3,090,000UPDATE !
🌟 2 นอน 57 ตร.ม. พร้อมอยู่ ราคาดีที่สุด 🔥 ขาย/SALE : Supalai Veranda Rama 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9) - 2 ห้องนอน LC1582 ห้องนอน57.5m2ชั้น 26฿5,000,000UPDATE !
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 พร้อมโอน🔥MD-2503780030m2ชั้น 15-20฿3,000,000UPDATE !
🏙️ Rare Item! 🔑 ครบทุกฟังก์ชัน ใกล้ MRT พระราม 9 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า MD-250848322 ห้องนอน62.5m2ชั้น 11-15฿6,200,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 MD-250848322 ห้องนอน62.5m2ชั้น 11-15฿6,100,000UPDATE !

ขาย Supalai Veranda Rama 9 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 41.50 ตารางเมตร1 ห้องนอน41.5m2ชั้น 8฿4,150,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 268 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchadaมีคอนโดขาย 105 ประกาศ

2.8 กม.

2.5 กม.
5.1 กม.
4.2 กม.
3.7 กม.
5.3 กม.
2.2 กม.
3.7 กม.
4.8 กม.
4.1 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.4 กม.
3.4 กม.
3.1 กม.
3.8 กม.
2.7 กม.
3.6 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.