DL26030502 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน (Knightsbridge Space Ratchayothin) ใกล้ BTS พหลโยธิน 24 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5878140
เข้าชม :
ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26030502 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน (Knightsbridge Space Ratchayothin) ใกล้ BTS พหลโยธิน 24 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 34 ตรม.
-อาคาร ชั้น 30
****ราคา 6,200,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31
รายละเอียด
- Knightsbridge Space Ratchayothin
- 6,200,000 (182,353 บาท/ตร.ม.)
- Duplex
- 30
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
258 ประกาศเช่า
76 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน
🔥ขายด่วน! KnightsBridge Space Ratchayothin ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน ห้อง Duo Space 2 ชั้น ปล่อยต่ำกว่าทุน ตกแต่งครบ ✅ 20 ก้าว ถึง BTS พหลโยธิน 241 ห้องนอน40m2ชั้น 19฿6,300,000UPDATE !
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 29 Duplex ขนาด 45 ตรม ใกล้ Avenue รัชโยธิน1 ห้องนอน45m2ชั้น 29฿8,500,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน อาคาร ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 37.83 ตรม ใกล้ Avenue รัชโยธิน1 ห้องนอน37.83m2ชั้น 22฿5,360,000NEW !
ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 19 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ Avenue รัชโยธิน1 ห้องนอน40m2ชั้น 19฿6,490,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 26.86 ตร.ม. ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร 5.1M26.86m2ชั้น -฿5,104,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 29 Duplex ขนาด 45 ตรม ใกล้ Avenue รัชโยธิน1 ห้องนอน45m2ชั้น 29฿8,500,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน 11427161 ห้องนอน38m2ชั้น 30฿6,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน 19663651 ห้องนอน36m2ชั้น 32฿6,800,000UPDATE !
For Sale: Knightsbridge Space Ratchayothin | Corner Duplex 61896651 ห้องนอน46.08m2ชั้น 29฿8,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน อาคาร ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 37.83 ตรม ใกล้ Avenue รัชโยธิน1 ห้องนอน37.83m2ชั้น 22฿5,360,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ สเปซ รัชโยธิน อาคาร ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 37.83 ตรม ใกล้ Avenue รัชโยธิน1 ห้องนอน37.83m2ชั้น 22฿5,360,000NEW !