DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5869330

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/10
รูป DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
3,280,000 (97,881 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
33.51 ตร.ม.

แอทโมซ รัชดา - ห้วยขวาง วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26030308 ขายคอนโด แอทโมช รัชดา - ห้วยขวาง (Atmoz Ratchada - Huaikwang) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 33.51 ตรม.
-อาคาร C ชั้น 4

****ราคา 3,280,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Atmoz Ratchada - Huaikwang
  • 3,280,000 (97,881 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.51 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอทโมซ รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

logo โครงการ เจ ดับบลิว  บูเลอวาร์ด ศรีวรา
J.W. Boulevard Srivara

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แกรนด์ พาร์ค ทาวน์
Grand Park Town

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เลทีเซีย พระราม 9
Leticia Rama 9

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที