DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5826437

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 9/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 10/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 11/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 12/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 13/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 14/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 15/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 16/17
รูป DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
22,500,000 (220,588 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 9
102 ตร.ม.

โดมัส 16 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020739 ขายคอนโด โดมัส 16 (Domus 16) ใกล้ BTS อโศก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 102 ตรม.
-อาคาร ชั้น 9

****ราคา 22,500,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Domus 16
  • 22,500,000 (220,588 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 102 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Domus 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Domus 16

37 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Domus 16

12 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โดมัส 16

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 969 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2.1 กม.

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ดิ เอ็มโพริโอ เพลส