DL26020271 ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 (Chapter One Midtown Ladprao 24) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5782437
เข้าชม :
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26020271 ขายคอนโด แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 (Chapter One Midtown Ladprao 24) ใกล้ MRT ลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 59 ตรม.
-อาคาร ชั้น 22
****ราคา 5,990,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31
รายละเอียด
- Chapter One Midtown Ladprao 24
- 5,990,000 (101,525 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 22
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 59 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
186 ประกาศเช่า
66 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
P-359437 วิวเมืองสวย! แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 ใกล้ MRTลาดพร้าว, 1 ห้องนอน ราคาดี! : เขตจตุจักร | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน31m2ชั้น 16฿3,990,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿3,800,000NEW !
🎉 ขายคอนโด แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿3,850,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿3,850,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿3,800,000NEW !
🔺 ขายคอนโด แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿3,850,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว1 ห้องนอน30m2ชั้น 8฿3,800,000NEW !
📌 ขายคอนโด แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C ลาดพร้าว1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿3,850,000UPDATE !
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ แชปเตอร์วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24 17914962 ห้องนอน59m2ชั้น 22฿5,990,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว24 MD-783361 ห้องนอน38m2ชั้น 20฿6,170,000UPDATE !