DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5740414

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/8
รูป DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/8
รูป DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/8
รูป DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/8
รูป DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/8
รูป DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 6/8
รูป DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 7/8
รูป DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,200,000 (48,000 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
25 ตร.ม.

ฟิฟตี้ พาร์ค คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26010929 ขายคอนโด ฟิฟตี้ พาร์ค (Fifty Park) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 25 ตรม.
-อาคาร ชั้น 9

****ราคา 1,200,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-18 19:01:13

รายละเอียด

  • Fifty Park
  • 1,200,000 (48,000 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Fifty Park

1 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Fifty Park

7 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 196 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50
The Waterford Sukhumvit 50

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ วายน์ สุขุมวิท
WYNE Sukhumvit

2.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท