DL26010755 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ (PARK ORIGIN PHROM PHONG) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5734989
เข้าชม :
พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26010755 ขายคอนโด พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ (PARK ORIGIN PHROM PHONG) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 60 ตรม.
-อาคาร ชั้น 16
****ราคา 14,000,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-16 19:01:31
รายละเอียด
- PARK ORIGIN PHROM PHONG
- 14,000,000 (233,333 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 16
- 1 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 60 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
282 ประกาศเช่า
171 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1491223)2 ห้องนอน96m2ชั้น 7฿25,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 760722)2 ห้องนอน55m2ชั้น 18฿14,377,500UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1902381)1 ห้องนอน30m2ชั้น -฿5,850,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2467276)1 ห้องนอน29.78m2ชั้น 14฿5,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1556665)1 ห้องนอน30m2ชั้น 21฿5,900,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 448987)1 ห้องนอน30m2ชั้น 30฿6,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 513205)1 ห้องนอน59m2ชั้น 27฿16,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 515133)2 ห้องนอน58m2ชั้น 21฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 629670)1 ห้องนอน29.32m2ชั้น 39฿6,590,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1126954)1 ห้องนอน28m2ชั้น 36฿7,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1448718)1 ห้องนอน26.11m2ชั้น 33฿8,310,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น พร้อมพงษ์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1448719)2 ห้องนอน53.13m2ชั้น 21฿15,010,000UPDATE !