DL26010263 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5703544

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26010263 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 1/5
รูป DL26010263 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 2/5
รูป DL26010263 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 3/5
รูป DL26010263 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 4/5
รูป DL26010263 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
2,290,000 (104,091 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 30
22 ตร.ม.

ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26010263 ขายคอนโด ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ (IDEO Sathorn - Thapra) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 22 ตรม.
-อาคาร ชั้น 30

****ราคา 2,290,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Kookai Admin (กุ๊กไก่)
Tel : 0800343450
LineId : @655ebbvc

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • IDEO Sathorn - Thapra
  • 2,290,000 (104,091 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 30
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
Aspire Sathorn - Thapra

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน - ท่าพระ
The Parkland Taksin - Thapra

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม สเตชั่น รัชดา - ท่าพระ
Whizdom Station Ratchada - Thapra