DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5567794

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 12/13
รูป DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
11,950,000 (134,270 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 21
89 ตร.ม.

เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25110287 ขายคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ (The Room BTS Wongwian Yai) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 89 ตรม.
-อาคาร ชั้น 21

****ราคา 11,950,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-24 19:00:50

รายละเอียด

  • The Room BTS Wongwian Yai
  • 11,950,000 (134,270 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 21
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 89 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 284 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ วิลล่า สาทร
Villa Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน