DL25100047 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว (Life Ladprao) ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5462153
เข้าชม :
ไลฟ์ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL25100047 ขายคอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว (Life Ladprao) ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 27 ตรม.
-อาคาร ฺB ชั้น 29
****ราคา 4,190,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-24 19:00:50
รายละเอียด
- Life Ladprao
- 4,190,000 (155,185 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 29
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
813 ประกาศเช่า
152 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2681143)1 ห้องนอน36m2ชั้น 20฿4,750,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2067974)2 ห้องนอน55m2ชั้น -฿9,640,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2926637)2 ห้องนอน49.5m2ชั้น 24฿8,500,000NEW !
คอนโด ไลฟ์ ลาดพร้าว ขาย อาคาร B ชั้น 32 เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้า BTS MRT สถานีพหลโยธิน 35.78 ตรม1 ห้องนอน35.78m2ชั้น 32฿5,490,000NEW !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2875648)1 ห้องนอน35m2ชั้น 41฿6,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1595838)1 ห้องนอน35m2ชั้น 41฿5,750,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2886619)1 ห้องนอน36m2ชั้น 33฿6,300,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 2711327)1 ห้องนอน35m2ชั้น 35฿5,665,000UPDATE !
คอนโด สตูดิโอ ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1504593)1 ห้องนอน29.18m2ชั้น 25฿4,390,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1892296)1 ห้องนอน35.9m2ชั้น 15฿5,700,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1883190)1 ห้องนอน35m2ชั้น -฿5,600,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ ลาดพร้าว ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1858083)1 ห้องนอน36.67m2ชั้น -฿5,000,000UPDATE !