DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5440480

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/8
รูป DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/8
รูป DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/8
รูป DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/8
รูป DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/8
รูป DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/8
รูป DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/8
รูป DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,550,000 (59,615 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 21
26 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25090555 ขายคอนโด ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน (Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan) ใกล้ MRT บางกระสอ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 26 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 21

****ราคา 1,550,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin (T2)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16

รายละเอียด

  • Lumpini Park Rattanathibet - Ngamwongwan
  • 1,550,000 (59,615 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 21
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค รัตนาธิเบศร์ - งามวงศ์วาน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
Aspire Rattanathibet 2

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ รัตนาธิเบศร์
Lumpini Condo Town Ratanathibet

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แคราย - งามวงศ์วาน
Supalai Park Khaerai - Ngamwongwan

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ โฮเทล เซอร์วิส คอนโด