D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5330758

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 1/9
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 2/9
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 3/9
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 4/9
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 5/9
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 6/9
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 7/9
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 8/9
รูป D CONDO RAMINTRA 2 BR 2 BATH 60sq.m. FULLY FIRNISHED 5615054 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,500,000 (58,333 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
60 ตร.ม.

ดีคอนโด รามอินทรา บางเขน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

[OWNER POST]
 
D CONDO RAMINTRA
2 BR 2 BATH FULLY FIRNISHED 
LOW-RISE CONDO ON RAMINTRA ROAD (PINK LINE SKY TRAIN-MAIYARAB)
READY TO MOVE IN >> 1 AUG 2025
 
2 GYMS 2 POOLS / 2 PARKING STICKERS
ONLY 3.5 MB. OR 15,000/M.
 
 
Vาย/ ให้ เช่ า ดีคอนโด รามอินทรา ติดถนนรามอินทรา
2นอน 2ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น 1ห้องครัว
พื้นที่รวม 60.2ตรม. ตึกC ชั้น 3
>>> Vาย 3.5 ล้านบาท 
 
: : : พร้อมให้เข้าอยู่ 1 ส.ค. 2025 : : : 
 
Full furnished !!!
เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้า 
 
2ยิม 2 สระว่ายน้ำ
มีสิทธิ์จอดรถได้2คัน (sticker)
บรรยากาศเงียบสงบ เป็น Low rise condo
ติดถนนรามอินทราที่แท้ทรู แนวรถไฟฟ้าสีชมพู สถานีมัยลาภ ไปมาสะดวก

รายละเอียด

  • dcondo Ram Intra
  • 3,500,000 (58,333 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า dcondo Ram Intra

40 ประกาศเช่า

ประกาศขาย dcondo Ram Intra

63 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดีคอนโด รามอินทรา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ dcondo Ram Intra

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (63)
ยังไม่เจอประกาศ ในดีคอนโด รามอินทราที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🏢 ขายคอนโด : H2 Glo (เอช ทู โกล์ว)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12352
    ขายคอนโด
    🏢 ขายคอนโด : H2 Glo (เอช ทู โกล์ว) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12352