CS539 ขายคอนโด ซิตี้ วิลล์ ( BTS สำโรง ) 064 665 4666
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5915886
เข้าชม :
ซิตี้ วิลล์ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
FOR SALE : City Ville ( BTS Samrong )
ขายคอนโด : ซิตี้ วิลล์ ( BTS สำโรง )
Type : 1 Bedroom 1 Bathroom
Size : 31 sqm.
Floor : 3 th / Building B
Price : 890,000 THB
นัดชมห้อง/สอบถามเพิ่มเติม
Please contact me for more information and pictures.
0646654666 Khun.Kreing ( เกรียง )
Line id : @land666 (มี @ ด้านหน้าด้วยน๊า)
==================
-เรามีห้องสุดสวยและราคาดีๆในโซนอื่นให้เลือกอีกมากมายที่
คลิ๊กเลย FB Fanpage
CondoNext Station
(บริการรับฝาก ขาย-เช่า-ซื้อ อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด)
-If you have any question don't hesitate to ask.
Thank you so much.
รายละเอียด
- City Ville
- 890,000 (28,710 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 3
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
0 ประกาศเช่า
1 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
คอนโดมิเนียม 26.23 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1M26.23m2ชั้น -฿1,312,000UPDATE !
🔥M - DL25020007🔥ขายคอนโด ไอดีโอ สุขุมวิท 115 ชั้นสูง โปร่งโล่ง ทำเลดี1 ห้องนอน35m2ชั้น 23฿2,150,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 26.27 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 912,00026.27m2ชั้น -฿1,235,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 28.84 ตร.ม. เดอะทรัสต์ คอนโด แอท บีทีเอส เอราวัณ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.3M28.84m2ชั้น -฿1,731,000UPDATE !

DL25100247 ขายคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง (KnightsBridge Bearing) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน48m2ชั้น 21฿3,900,000UPDATE !
DL26010387 ขายคอนโด บี ลอฟท์ สุขุมวิท 115 (B - Loft Sukhumvit 115) ใกล้ BTS ปู่เจ้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน23m2ชั้น 2฿1,133,000UPDATE !
DL26031040 ขายคอนโด เดอะไนท์ สุขุมวิท 107 (The Knight Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน30m2ชั้น 2฿1,490,000UPDATE !
DL26041159 ขายคอนโด พอส สุขุมวิท 115 (Pause Sukhumvit 115) ใกล้ BTS ปู่เจ้า พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll1 ห้องนอน28.62m2ชั้น 6฿1,590,000UPDATE !
DL26041133 ขายคอนโด บริกซ์ตัน เพ็ทแอนด์เพลย์ สุขุมวิท107 (BRIXTON Pet & Play Sukhumvit 107) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน26.73m2ชั้น 4฿2,490,000UPDATE !